img

Namna ‘mzigo’ ulivyomsumbua Monalisa

November 21, 2020

“…hata mimi mwenyewe nilikuwa ninasumbuliwa sana na kila mtu alikuwa anataka kujua huu mzigo…kwa kweli nilikuwa sijui ni kitu gani…” Monalisa akisimulia namna alivyokuwa akisumbua na kusumbuliwa juu ya mzigo, aipongeza Azam kwa kuiishi kaulimbiu ya burudani kwa wote.
#AzamTVBurudaniKwaWote
#AzamTV
#MzigoUmefika?
#Bazzika

Tazama taarifa ya Habari na vipindi vingine vya Habari na Matukio LIVE kutoka Azam TV na UTV kupitia Azam TV Decoder au AzamTV Max App. Unaweza kupata AzamTV Max App kwa ajili ya Android kutoka hapa:
► https://bit.ly/2wB6zmR

Tufuatilie kwenye mitandao ya kijamii
►INSTAGRAM: https://www.instagram.com/azamtvtz/
►INSTAGRAM: https://www.instagram.com/azamsports2/
►TWITTER: https://twitter.com/azamtvtz
►FACEBOOK: http://www.facebook.com/azamtvtz
►WEBSITE: http://www.azamtv.co.tz,Read More

Article Categories:
Azamtvutube

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

%d bloggers like this: