img

Msikilize Kipunje akizungumzia bazzika

November 21, 2020

“Mtu kama bibi yake Kipunje kule Mbeya…hawezi madishi dishi…yeye tutamtupia bazzika aendelee kuishi…” – Msanii wa maigizo maarufu kama Kipunje akizungumzia namna wasanii, watanzania, na hasa bibi yake watakavyo bazika na Azam TV.
#AzamTVBurudaniKwaWote
#AzamTV
#MzigoUmefika?
#Bazzika

Tazama taarifa ya Habari na vipindi vingine vya Habari na Matukio LIVE kutoka Azam TV na UTV kupitia Azam TV Decoder au AzamTV Max App. Unaweza kupata AzamTV Max App kwa ajili ya Android kutoka hapa:
► https://bit.ly/2wB6zmR

Tufuatilie kwenye mitandao ya kijamii
►INSTAGRAM: https://www.instagram.com/azamtvtz/
►INSTAGRAM: https://www.instagram.com/azamsports2/
►TWITTER: https://twitter.com/azamtvtz
►FACEBOOK: http://www.facebook.com/azamtvtz
►WEBSITE: http://www.azamtv.co.tz,Read More

Article Categories:
Azamtvutube

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

%d bloggers like this: