img

Kitenge ‘asuuzwa roho’ baada ya kuuona mzigo

November 21, 2020

“Chaneli yetu ya Wasafi TV watu walikuwa wanailipia…sasa wataiona bure kuanzia Disemba mosi…hawataongeza kiasi cha shilingi elfu moja…”- Kauli ya Mtangazaji Wasafi TV Maulid Kitenge baada ya kuushuhudia #MzigoUmefika?.
#AzamTVBurudaniKwaWote
#AzamTV
#MzigoUmefika?
#Bazzika

Tazama taarifa ya Habari na vipindi vingine vya Habari na Matukio LIVE kutoka Azam TV na UTV kupitia Azam TV Decoder au AzamTV Max App. Unaweza kupata AzamTV Max App kwa ajili ya Android kutoka hapa:
► https://bit.ly/2wB6zmR

Tufuatilie kwenye mitandao ya kijamii
►INSTAGRAM: https://www.instagram.com/azamtvtz/
►INSTAGRAM: https://www.instagram.com/azamsports2/
►TWITTER: https://twitter.com/azamtvtz
►FACEBOOK: http://www.facebook.com/azamtvtz
►WEBSITE: http://www.azamtv.co.tz,Read More

Article Categories:
Azamtvutube

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

%d bloggers like this: