img

Isikie kauli ya Antonio Nugaz baada ya kuushuhudia mzigo

November 21, 2020

“Asanteni sana Azam kwa namna ambavyo mmesikia kilio cha Watanzania…Watanzania wengi ambao wananunua ving’amuzi vyenu kipato chao ni cha chini …mmesikia kile kilio…huu ndiyo utu” – Kauli ya Afisa Uhamasishaji Yanga SC, Antonio Nugaz baada ya kuushuhudia #MzigoUmefika?.

#AzamTVBurudaniKwaWote
#AzamTV
#MzigoUmefika?
#Bazzika

Tazama taarifa ya Habari na vipindi vingine vya Habari na Matukio LIVE kutoka Azam TV na UTV kupitia Azam TV Decoder au AzamTV Max App. Unaweza kupata AzamTV Max App kwa ajili ya Android kutoka hapa:
► https://bit.ly/2wB6zmR

Tufuatilie kwenye mitandao ya kijamii
►INSTAGRAM: https://www.instagram.com/azamtvtz/
►INSTAGRAM: https://www.instagram.com/azamsports2/
►TWITTER: https://twitter.com/azamtvtz
►FACEBOOK: http://www.facebook.com/azamtvtz
►WEBSITE: http://www.azamtv.co.tz,Read More

Article Categories:
Azamtvutube

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

%d bloggers like this: