img

Bunge latuma baraka kwa Taifa Stars

November 12, 2020

“Tunamuomba Mwenyezi Mungu atujaalie tupate ushindi…” – Kauli za baadhi ya wabunge, wakiwatakia heri #TaifaStars ili iweza kufanya vizuri katika mchezo wake wa kufuzu AFCON dhidi ya Tunisia Novemba 13.
#NiZamuYetu #TwenzetuTena #TaifaStars #Tanzania #Tunisia #AfconQualifiers

Tazama taarifa ya Habari na vipindi vingine vya Habari na Matukio LIVE kutoka Azam TV na UTV kupitia Azam TV Decoder au AzamTV Max App. Unaweza kupata AzamTV Max App kwa ajili ya Android kutoka hapa:
► https://bit.ly/2wB6zmR

Tufuatilie kwenye mitandao ya kijamii
►INSTAGRAM: https://www.instagram.com/azamtvtz/
►INSTAGRAM: https://www.instagram.com/azamsports2/
►TWITTER: https://twitter.com/azamtvtz
►FACEBOOK: http://www.facebook.com/azamtvtz
►WEBSITE: http://www.azamtv.co.tz,, Read More

Article Categories:
Azamtvutube

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

%d bloggers like this: