img

Mchezo wa Taifa Stars Vs Tunisia utakuwa mgumu: Wachezaji wa zamani

November 9, 2020

“Taifa Stars tuna kazi kubwa sana…tukiangalia ‘Qualities’ wenzetu Tunisia wako juu sana kuliko Tanzania…” – Wachezaji wa zamani wa Taifa Stars, wakielezea namna mchezo wa Taifa Stars dhidi ya Tunisia utakavyokuwa mgumu.
#TaifaStars #Stars #Tanzania #MakubwaYajayo #NiZamuYetu #TwenzetuTena

Tazama taarifa ya Habari na vipindi vingine vya Habari na Matukio LIVE kutoka Azam TV na UTV kupitia Azam TV Decoder au AzamTV Max App. Unaweza kupata AzamTV Max App kwa ajili ya Android kutoka hapa:
► https://bit.ly/2wB6zmR

Tufuatilie kwenye mitandao ya kijamii
►INSTAGRAM: https://www.instagram.com/azamtvtz/
►INSTAGRAM: https://www.instagram.com/azamsports2/
►TWITTER: https://twitter.com/azamtvtz
►FACEBOOK: http://www.facebook.com/azamtvtz
►WEBSITE: http://www.azamtv.co.tz,, Read More

Article Categories:
Azamtvutube

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

%d bloggers like this: